+1234567890
1, My Address, My Street, New York City, NY, USA
poor quality junk items Healthy Food junk food list in tamil ஜங்க் ஃபுட் சாப்பிடறீங்களா இதை படிச்சுக்கிட்டே சாப்பிடுங்க
poor quality junk items Healthy Food junk food list in tamil ஜங்க் ஃபுட் சாப்பிடறீங்களா இதை படிச்சுக்கிட்டே சாப்பிடுங்க
மேலும் ஜங்க்ஃபுட்டில் புரதமும், சத்தும் இருக்கிறது. கூடவே உடலுக்கு கெடுதல் தரும் விஷமும் இருக்கிறது என்னும் போது அதை நல்லது என்று எடுத்து கொள்ள முடியுமா என்பதுதான் ஊட்டச் சத்து நிபுணர்கள் மற்றும் மருத்துவர்களின் கேள்வியாக இருக்கிறது. ஆனால் இன்று கண்களுக்கு கவர்ச்சியாக காட்சியளித்த ஜங்க்ஃபுட் கண்ணை கவர்ந்து வாய்வழியாக உள்ளே சென்று கொண் டிருக்கிறது எந்தவிதமான தடையும் இல்லாமல் அதிகம் பேரிடம். poor quality junk items Healthy Food junk food list in tamil ஜங்க் ஃபுட் சாப்பிடறீங்களா இதை படிச்சுக்கிட்டே சாப்பிடுங்க
poor quality junk items Healthy Food junk food list in tamil ஜங்க் ஃபுட் சாப்பிடறீங்களா இதை படிச்சுக்கிட்டே சாப்பிடுங்க
உணவில் உப்பு அளவாக எடுத்துகொண்டால் உடல் ஆரோக்கியம் கெடாது என்ற அளவில் தெரிந்து வைத்திருக்கும் பெண்கள் அதிகப்படியான உப்பு நிறைந்த ஜங்க் ஃபுட் உணவுகள் உடலுக்கு கேடு தரும் என்பதையும் உணர வேண்டும். இந்த மாற்றத்தை உங்களிடம் இருந்து தொடங்கினால் தான் உங்கள் குடும்பத்தின் ஆரோக்கியம் சிறப்பாக இருக்கும். ஆனால் ஜங்க் ஃபுட்டில் சேர்க்கப்படும் பொருள்கள் அவை நீண்ட நாள் கெடாமல் பாதுகாக்கிறது. பொருளை கெடாமல் பாதுகாக்கும் அதில் சேர்க்கப்படும் பொருள் நம் உடலை பதம் பார்த்து விடுகிறது. ஆனால் இந்த சுவை நம் நாக்குக்கு பிடித்துவிடுவதால் மனம் வேறு எந்த உணவின் பக்கமும் போக மறுக்கிறது. உடல் ஆரோக்கியம் விரைவாக கெட்டுபோகிறது. ஆரோக்கியமாக வீட்டில்செய்யப்படும் உணவுகளை தவிர்த்து கடைகளில் கிடைக்கும் துரித உணவுகள், சாட் வகைகள், பீட்ஸா, பர்கர், பாக்கெட்டில் அடைக்கப்பட்ட சிப்ஸ்,கார்பனேட்டட் குளிர்பானங்கள்,பாக்கெட்டில் அடைக்கப்பட்டிருக்கும் இனிப்பு,புளிப்பு, காரம், உப்பு நிறைந்த நொறுக்குத்தீனிகள் எல்லாமே இந்த வகையை சார்ந்தவை தான். தினமும் சமைக்கும் பொருள் குறிப்பிட்ட மணி நேரம் வரை மட்டுமே கெடாமல் இருக்கும். அதற் கேற்ப நம் சமையலும் அதில் சேர்க்கப்படும் பொருள்களும் இருக்கும். வெகு சில பொருள்கள் வாரக் கணக்கில் இருக்கும். காய்கறிகள், பழங்கள் என்று சொல்லலாம். தானியங்கள், பருப்புகள், கொட் டைகள் வருடக்கணக்கில் இருக்கும். இவையும் முறையான பராமரிப்பு இருந்தால் மட்டுமே. அவசர காலத்தில் அவசர உணவு என்பது இதற்கு தீர்வாக இருக்காது. ஆரோக்கியத்துக்கு 90 சத வீதம் என்றால் ருசிக்கு 10 சதவீதம் ஒதுக்குவது தவறில்லை. ஆனால் பெரும்பாலானோர் ஆரோக் கியத்துக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பதாக நினைத்து சரிபாதியாக குப்பை உணவையும் குடும் பத்துக்கு தருவதன் மூலம் எந்தவிதமான ஆரோக்கியத்தையும் கொடுத்துவிடாது என்பது தான் உண்மை. இயற்கை தந்த உணவு பொருள்கள் அனைத்திலுமே ஒரு வித சுவை உண்டு. ஆப்பிள் பழமாகட்டும், பாகற்காய் பொரியலாகட்டும், எலுமிச்சை சாறாகட்டும் எல்லாமே நினைக்கும் போதே அதன் சுவை யையும் உணர்த்தும் வகையில் நம் மனதில் நிறைந்திருக்கும். இவை இயற்கை தந்த பொருள்.
அதிகப்படியான கொழுப்பு அதிலும் கெட்ட கொழுப்பு, அதிக கலோரிகள், மித மிஞ்சிய சர்க்கரை, மேலும் அதிகரித்த சுவையுடன் சேர்க்கப்படும் உப்பு என்று கேடு நிறைந்த பொருள்களை மட்டுமே கொண்டிருக்கும் ஒட்டு மொத்த கலவை தான் ஜங்க்ஃ புட் உணவு என்னும் குப்பை உணவு. Tamil हिन्दी മലയാളം తెలుగు मराठी বাংলা Samayam English Photogallery சென்னை கோவை மதுரை திருச்சி திருப்பூர் விருதுநகர் தேனி ராமநாதபுரம் சேலம் திருநெல்வேலி தூத்துக்குடி கன்னியாகுமரி தஞ்சாவூர் விழுப்புரம் வேலூர் கரூர் புதுக்கோட்டை தருமபுரி கிருஷ்ணகிரி திருவாரூர் மயிலாடுதுறை சிவகங்கை ஈரோடு கடலூர் நம்ம பஜார் T20-WC குவிஸ் Login செய்திகள் நகரம் சிறுதுளி சினிமா லைஃப்ஸ்டைல் ஜோதிடம் டெக்னாலஜி Viral Corner கல்வி வேலைவாய்ப்பு விளையாட்டு வர்த்தகம் ஆன்மிகம் ரெசிபி சமூகம் ஜோக்ஸ் சுற்றுலா தேர்தல் புகைப்படம் வீடியோ லைவ் டிவி TV ஆட்டோமொபைல் Web Stories லைஃப்ஸ்டைல் ஆரோக்கியம் ரெசிபி உறவுகள் ஃபேஷன் வீட்டு மருத்துவம் மகப்பேறு நலன் ஃபிட்னெஸ் அழகுக் குறிப்பு வீடு பராமரிப்பு ஹெல்த் கேலரி பியூட்டி & ஃபேஷன் Tamil News staying yoga stretches do you recognize the eating greasy the actual are not steady for yoga stretches Healthy Food : ஜங்க் ஃபுட் சாப்பிடறீங்களா? இதை படிச்சுக்கிட்டே சாப்பிடுங்க.. junk food list in tamil குப்பையில போடுவீங்க... S Dhanalakshmi | Samayam Tamil | Updated: Dec 17, 2019, 4:45 PM Subscribe ஜங்க் ஃபுட்... இதை தமிழில் அழகாக வைத்திருக்கிறார்கள் அதாவது குப்பை உணவு. உணவு கெட்டுவிட்டால் அதை உண்ணாமல் வீட்டு பிராணிகளுக்கும் கொடுக்காமல் குப்பையில் வீசுவது நம் முன்னோர்களின் வழக்கம். நாம் தான் அதை நவீன மாடர்ன் உணவு என்று பெயரிட்டு சாப்பிட்டு குழந்தைகளுக்கும் பழக்கி கொண்டிருக்கிறோம். ஜங்க்ஃபுட் என்னும் குப்பை உணவில் என்ன இரு க்கிறது என்று தெரிந்துகொள்வோமா? ​உணவு முறை உணவை மருந்தாக்கி வாழ்ந்தவர்கள் நம் முன்னோர்கள். உண்ணும் ஒவ்வொரு கவளமும் ஆரோக்கி யம் சார்ந்ததாக மட்டுமே இருக்க வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருந்தார்கள். ரசித்து ருசித்து மட்டுமே சாப்பிட்டார்கள். இன்றைய காலத்தில் குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை அனைவருமே ஜங்க் ஃபுட் உணவுக்கு மயங்கி கிடக்கிறார்கள். சாப்பிட்டு பார்த்த பிறகு ருசியில் மயங்கியது போய் கலர் கலரான உண வில் குழந்தைகள் மயங்கி கிடக்கிறார்கள் என்பதே உண்மை. மிக முக்கியமாக அதிகப்படியான உடல் பருமன் மலச்சிக்கல், இதய நோய், புற்றுநோய், சிறுநீரக கல் என்று ஒட்டுமொத்த நோயை உருவாக்க இந்த குப்பை உணவு ஒன்று மட்டுமே போதுமானதாக இருக்கிறது. இது இதில் அடிமையானவர்களுக்கு நூறு சதவீதம் பொருந்தும் என்றும் சொல்லலாம். ருசிக்கு குழந்தைகள் மட்டுமல்ல இளைய தலைமுறை முதல் பல முதியவர்கள் வரை அடிமையாகி இருக்கிறார்கள். இதனால் இளம் வயதிலெயே பல பிரச்சனைகளை சந்திக்கிறார்கள். நீரிழிவு பிரச்சனையை சந்திக்கவும், உயர் இரத்த அழுத்தமும் உண்டாக காரணத்தில் மிக முக்கிய பங்கு ஜங்க் ஃபுட் என்னும் குப்பை உணவுக்கு உண்டு. மேலும் தூக்கமின்மை பிரச்சனையையும் உண்டாக்குவதாக ஆய்வு ஒன்று தெரிவித்துள்ளது. இவை தவிர சுறுசுறுப்பை இழந்து சோம்பலோடு இருக்கும் குழந்தைகள் சிந்திக்கும் ஆற்றலையும் இழக்கிறார்கள். எனினும் குப்பை உணவுக்கு அடிமையாகி விடுகிறார்கள். இதனால் உடல் ரீதியாக வும் மன ரீதியாகவும் அதிக அளவில் பாதிக்கப்படுகிறார்கள். இதை ஆய்வுகளும் ஒப்புகொள்கின் றன. கண்களை கவரும் வகையில் செயற்கை அலங்காரமும், சுவையூட்டிகளும் இந்த உணவில் சேர்க்கப் படுகிறது. எப்போதும் மொறு மொறுவென்று/ மெத்தென்று/ காரம் நிறைந்து/ என்று அதன் குணங் களுக்கேற்ப மாறாமல் இருக்கிறது. பாக்கெட்டை பிரித்து நொறுக்கும் முதல் சிப்ஸ் மொரமொரப்பு இறுதி சிப்ஸ் தூள் வரை இருக்கிறது. குழந்தைகள் இன்று உடல்பருமன் பிரச்சனையை சந்திக்கிறார்கள்.இந்த ருசிக்கு அடிமையாகும் குழந்தைகள் காய்கறிகள், கீரைகள், பழங்கள் போன்ற ஆரோக்கியம் தரும் உணவு எதையும் விரும்பமாட்டார்கள். எப்போதும் ஓடி ஆடி விளையாட வேண்டிய குழந்தைகள் மந்தமாக இருப்பார்கள். கல்வியில் பின் தங்கும் குழந்தைகளின் உணவு முறையை கூர்ந்து கவனித்தால் புரியும். அதிகப்படியான குப்பை உணவை உட்கொள்வதே. ஜங்க் ஃபுட் உணவுகள் எதிலும் அப்படியொரு சுவையை எதிர்பார்க்கமுடியாது. junk food definition world health organization